MAGUFULI APELEKA MAFURIKO MKOANI KATAVI


Mgombea Urais kupitia CCM Dkt John P. Magufuli akihutubia umati wa wananchi katika uwanja wa Azimio mjini Mpanda mkoani Katavi.


Waziri Mkuu Mizengo Pinda akimtambulisha Magufuli wakati wa mkutano wa kampeni katika Uwanja wa Azimio mjini Mpanda mkoani Katavi.









kwa picha zaidi tembelea: http://habarika24.blogspot.com/2015/08/dk-magufuli-ahamishia-mafuriko-ya.html

Share on Google Plus

About Kabuga Kanyegeri

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.